| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | Lưỡi tròn |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | Do kỹ năng của người điều hành |
| Cuộc sống lưỡi | 7-8 tháng |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | Khí nén |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |