| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Lưỡi | tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Loại | Thủ công |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Mô hình | CWVC-1S |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Kích thước (mm) | 420*280*400 |
| Bảo lãnh (Năm) | 1 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Loại | Thủ công |
|---|---|
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Tốc độ tháo dỡ | Điều khiển thủ công |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Sự chi trả | TT trước |
| Điều khiển | Điều khiển màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Blades cuộc sống | 7-8 tháng |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |