| Chiều rộng PCB | 300mm (có thể được tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| Thiên thần cắt chữ V | > 40 ° |
| Cắt nhanh | 300-500 / s |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| Nền tảng | 500*270mm |
| Chiều dài cắt tấm | không giới hạn |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| tối thiểu Đặt hàng | 1 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |