| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | loại thủ công |
| Thời gian dẫn đầu | một ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Kích thước máy | 420x280x400 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Thời gian giao hàng | 5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Kích thước | 1027x400x436mm |
| Kích thước riêng biệt | 720mm |
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Giảm độ dày | 0,6-3,5mm |