| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày |
|---|---|
| Sự chi trả | TT trước |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Lưỡi dao | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Tốc độ tháo dỡ | Tùy chọn |
| Độ chính xác cắt | ± 0,1mm |
|---|---|
| Định hướng lại độ chính xác : | ± 0,01mm |
| X 、 Y 、 Z Cách hành động | Động cơ servo AC |
| Kích thước của vách ngăn trên : | 500 × 500 × 1000mm |
| Phương pháp thu gom bụi : | Hạ bụi |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | lunlimit |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Quyền lực | 110/220 V |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Cách thức | Tự động |
|---|---|
| Độ dày hành trình | 0.4mm~3.2mm |
| Kích thước | 770*510*450 mm |
| Tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Tốc độ chia | 0-400 |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Sức mạnh | 220V |
| Ứng dụng | FR4, nhôm |
| Loại PCB | V Groove |
| loại lưỡi | tuyến tính |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |