| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao của Nhật Bản |
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Tốc độ tháo dỡ | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Mô hình | CWV-1A460 |
|---|---|
| Giảm thiểu độ dày | 0,6-3,5mm |
| Kích thước | 770mm*510mm*350mm |
| Chiều dài PCB tối đa | 410mm |
| Giảm tốc độ | 100/200/300/500 mm/giây |
| Lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Cắt nhanh | Điều khiển thủ công |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao nhật bản |
| Cấu trúc | 400*780*480mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| LƯỠI | loại tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Áp suất không khí | 3-30T (được tùy chỉnh) |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Mô hình | CWV-1A |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| Độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |