| Loại | loại khí nén |
|---|---|
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Độ dày tấm | 0,5mm-3,0mm |
|---|---|
| thiết bị điện | 100w |
| Trọng lượng | khoảng 200kg (Nền tảng bao gồm) |
| Kích thước tổng thể | 1768×W800×H1247(mm) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Kích thước (mm) | 420*280*400 |
| Trọng lượng (kg) | 20/40 |
| Khả năng (Set) | 1000 |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | 1 năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Mô hình | CWV-1A460 |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |