| bảo hành | Một năm miễn phí |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | không giới hạn |
| Lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Cắt nhanh | Điều khiển thủ công |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao nhật bản |
| Cấu trúc | 400*780*480mm |
| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | 330mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
|---|---|
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| chiều cao thành phần | lên đến 50mm |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | 600mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | o.3-3.5 |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | lưỡi thẳng từ Nhật Bản |
| Blades cuộc sống | 7-8 tháng |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày làm việc |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |