| Tốc độ định tuyến tối đa | 100mm/giây |
|---|---|
| cố định cứng nhắc | Đa năng thimble & vật cố định chống tĩnh điện |
| Tốc độ tối đa | 60000 vòng / phút |
| độ dày của bảng điều khiển | 3mm |
| Phạm vi định tuyến | 320mm * 320mm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1200 BỘ / NĂM |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Kích thước | 280x105x185mm |
| Cân nặng | 2kg |
| Áp suất không khí khô làm việc | 0,5-0,7Mpa |
| Số mô hình | CWV-LT |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Max. PCB độ dài độc lập | 600mm |
| Độ dày phân biệt PCB | 0,6-3,5 mm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày kể từ khi nhận được thanh toán. |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| Tuổi thọ của lưỡi | 7-8 tháng |
| Loại | Tự động |
| certification | CE ISO |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| loại lưỡi | loại tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | khoảng 1 năm |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày làm việc |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày làm việc |