| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1200 BỘ / NĂM |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Màu sắc | Trắng |
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (có thể được tùy chỉnh thực hiện) |
| Quyền lực | 220V, 4,2KW |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5 |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Loại | Khí nén |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T / T trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 100 / tuần |
| Nguồn gốc | Đông Quan |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Khu vực làm việc (mm) | 640 * 640mm (Tùy chỉnh) |
|---|---|
| áp lực làm việc (mpa) | 0,4-0,7 |
| Kích thước máy (mm) | 1400 * 1000 * 1850mm |
| Trọng lượng (kg) | 1800kg |
| Áp suất đầu ra (T) | số 8 |
| Tốc độ cắt tối đa | 100mm / giây |
|---|---|
| Kích thước tối đa PCB | 322 * 322mm |
| Sức mạnh (W) | 400W |
| Trục chính xác | 0,001mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |