| Mô hình | CWVC-3S |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | Vô hạn |
| độ dày pcb | 0.8 đến 3,5 mm |
| tốc độ làm việc | 0 đến 400mm/s |
| Điện áp | 200VAC |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Tốc độ cắt | điều khiển bằng tay |
| Mô hình | CWV-2M |
| Chiều dài PCB | 330mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Độ dày | 0,6-3,5mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Circuit Board Router |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | Trong vòng 3 ngày làm việc |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1M460 |
|---|---|
| Max. PCB độ dài độc lập | 460mm |
| Độ dày của tiếng hát PCB | 0,6-3,5mm |
| Kích thước máy hát PCB | 787x400x436mm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T / T trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 100 / tuần |
| Nguồn gốc | Đông Quan |