| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Kết cấu | Sắt đặc |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Chính sách thanh toán | TT trước |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Loại PCB | FR4 |
| Cắt nhanh | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 55kg |
| Sự bảo đảm | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-600 ℃ |
| Kích thước bên ngoài | 520 * 370 * 600mm |
| Độ lệch nhiệt độ | ± 2 ℃ |
| Nguyên liệu khung | Sắt 1.5mm |
| Chiều dài cắt PCB tối đa | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Hình dạng của lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mini V-Groove PCB Depaneling cắt bất kỳ chiều dài PCB và LED Panel | 110V/ 220V |
| Độ dài cắt | 460 /720mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | kẻ thù miễn phí một năm |
| giao hàng tận nơi | trong vòng 7 ngày |
| chi tiết đóng gói | trường hợp gỗ dán |
| Lưỡi | lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Mô hình | CWVC-3S |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | Vô hạn |
| tốc độ làm việc | 0 đến 400mm/s |
| Trọng lượng máy | 40kg |
| Điện áp | 200VAC |