| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Hình dạng lưỡi | Lưỡi cắt tuyến tính |
| Vật liệu cho các lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày (còn hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Tiêu chuẩn ISO |
| Công suất cắt | 330mm |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Tuổi thọ của lưỡi | 7-8 tháng |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp Plyooden |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 45/30 Kg |
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Giảm thiểu độ dày | 0,6-3,5mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều cao linh kiện | 70mm |
| dung sai cắt | ±0,1mm |
| lưỡi móc | Máy cắt móc |