| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/ năm |
| Sử dụng | sử dụng cho PCB PCB, FR4.. |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Độ dài tối đa của PCB | 330mm/270mm ((Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày PCB | 0,3-3,5mm |
| Điện áp và Công suất | 110V/220V |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| Số mẫu | CWVC-5 |
| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |