| tên | Bảng điều khiển PCB |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Máy khử bảng PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | t/t, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Semi-tự động PCB đâm máy đúc |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 330×220 |
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Tên | Laser PCB Depaneler |
|---|---|
| Cân nặng | 850KGS |
| Đang chuyển hàng | FOB / EXW |
| Tia laze | Thương hiệu Optowave của Mỹ |
| Quyền lực | 220v 380v |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |