| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Bộ định tuyến di chuyển Máy tách PCB Blade Máy tách PCB PCB Depanelize |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chương trình | hộp dạy học |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tấm nền | 1,2 / 2,4m (Tùy chọn) |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |