| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tấm nền | 1,2 / 2,4m (Tùy chọn) |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Bộ định tuyến di chuyển Máy tách PCB Blade Máy tách PCB PCB Depanelize |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chương trình | hộp dạy học |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWV-1A600 |
| Vật chất | Đá hoa |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn ESD |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |