| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| laze | 10-17W |
| Điện áp | 110V/220V |
| Kích thước máy | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| laze | 10-17W |
| Điện áp | 110V/220V |
| Kích thước máy | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Vật liệu | đá hoa |
|---|---|
| PCB | FR4, FPC |
| Điện áp | 110V/220V |
| Cấu trúc | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng | 1500kg |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| độ dày pcb | 1,0-3,5mm |
| Thương hiệu | CW |