| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 650kg |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Tên | Máy tách tia laser |
|---|---|
| Cân nặng | 850KGS |
| Đang chuyển hàng | FOB / EXW |
| Tia laze | Thương hiệu Optowave của Mỹ |
| Quyền lực | 220v 380v |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | loại thủ công |
| Hình dạng lưỡi | lưỡi tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |