| Kích thước tối đa PCB | 600 * 460mm |
|---|---|
| Chiều cao thành phần tối đa | 11mm |
| Nguồn Laser | UV, CO2 |
| Cắt chính xác | ± 20 mm |
| Tên | Tách tia laser PCB |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| bit định tuyến | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| laze | 10-17W |
| Điện áp | 110V/220V |
| Kích thước máy | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Vật liệu | đá hoa |
|---|---|
| Chức năng | Depaneling FR4/FPC |
| Điện áp | 110V/220V |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| laze | 10-17W |
| Điện áp | 110V/220V |
| Kích thước máy | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |