| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| Tên | Laser PCB Depaneler |
|---|---|
| Cân nặng | 1500kg |
| Đang chuyển hàng | FOB / EXW |
| Tia laze | Thương hiệu Optowave của Mỹ |
| Quyền lực | 220v 380v |
| Bước sóng laser | 355nm |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 2μm |
| Độ chính xác lặp lại | ± 1μm |
| Tốc độ quét laser | 2500mm / giây (tối đa) |
| Quyền lực | 220v 380v |
| tên | Máy tách PCB bằng tay |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| tên | Máy tách PCB đa phân tách |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Phân tách PCB có động cơ |
| Cách vận chuyển | FOB/EXW (thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| Năm thành lập | 1999 |