| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Chương trình | hộp dạy học |
| Kích thước tối đa PCB | 400 * 400mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Max . Tối đa . cutting length độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Phân tách PCB có động cơ |
| Cách vận chuyển | FOB/EXW (thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| Năm thành lập | 1999 |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Bộ tách PCB đa lưỡi cắt chữ V cho đèn LED |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 3-11 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |