| Kích thước | 620X 270X 320mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 40kg |
| tháo dỡ PCB | tháo dỡ PCB |
| Chiều dài PCB tối đa | 330mm |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| chiều dài tách | Vô hạn |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |