| Phụ kiện | Lưỡi LT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,03mm |
| góc lưỡi | cắt bỏ |
| Đường kính lưỡi dao | 125mm |
| Loại bảng | V Groove |
| Phụ kiện | Lưỡi LT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,03mm |
| góc lưỡi | cắt bỏ |
| Đường kính lưỡi dao | 125mm |
| Loại bảng | V Groove |
| Loại bảng | V Groove |
|---|---|
| độ chính xác cắt | ±0,01mm |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Giảm độ dày | 0,6-3,5mm |
| Độ dày hành trình | 0.4mm~3.2mm |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Cách thức | Tự động |
|---|---|
| Độ dày hành trình | 0.4mm~3.2mm |
| Kích thước | 770*510*450 mm |
| Tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Tốc độ chia | 0-400 |
| Mô hình | CWV-1M720/460 |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Trọng lượng máy | 45/30 Kg |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Độ dày tấm | 0,5mm-3,0mm |
|---|---|
| thiết bị điện | 100w |
| Trọng lượng | khoảng 200kg (Nền tảng bao gồm) |
| Kích thước tổng thể | 1768×W800×H1247(mm) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Độ dày tấm | 0,5mm-3,0mm |
|---|---|
| thiết bị điện | 100w |
| Trọng lượng | khoảng 200kg (Nền tảng bao gồm) |
| Kích thước tổng thể | 1768×W800×H1247(mm) |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |