| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Con quay | 50000 vòng/phút |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Vật liệu đục đục | thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Chất liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Đường tách | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |