| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh (W) | 10/12/15 / 18W |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 25 μm (1 Mil) |
| Đang chuyển hàng | FOB / EXW / DHL |
| Kích thước | 1000mm * 940mm * 1520 mm |
| Làm mát | Làm mát bằng không khí (làm mát bằng nước bên trong) |
| Loại | điều khiển bằng động cơ |
|---|---|
| Tốc độ tách | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5 mm |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Chất liệu lưỡi dao | sử dụng thép cao tốc nhập khẩu Nhật Bản |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Thời gian chu kỳ | 7.5s/chu kỳ |
| Sản lượng | 8T |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0-400 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |