| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, thẻ tín dụng, tiền mặt |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy PCB depanel |
| tên | V Groove PCB Separator |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| BÓNG | ba bộ lưỡi tròn |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Độ dài cắt | 720 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |