| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Chứng nhận | CE |
| Trọng lượng | 1500kg |
| Nguồn laze | Laser tia cực tím 17W |
| Sức mạnh | 220V 380V |
| tên | Máy tách cắt PCB V |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi | 3 bộ (6 cái) |
| Hình dạng của lưỡi dao | lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Thời gian giao hàng của máy đột dập | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| Đóng góp | 8 tấn |
| Loại | Tự động |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Thời gian giao hàng của máy đột dập | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| Đóng góp | 8 tấn |
| Loại | Tự động |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Tối đa PCB | 600 * 450mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 1480mm * 1360mm * 1412 mm |
| Cân nặng | 1500kg |
| Nguồn Laser | Quang học |
| Tên | Bộ phân tách PCB bằng laser |
| Vật chất | Đá hoa |
|---|---|
| Định dạng đầu vào dữ liệu | Gerber, X-Gerber, DXF |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Kích thước máy | 1480mm * 1360mm * 1412 mm |
| Cân nặng | 1500kg |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Vật liệu | PCB, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | PCB Depanelization |
| Hình dạng | V-cắt, ống LED |
| Chế độ điều khiển | PCB xay, điện |
| Chiều dài sóng | 355um |
|---|---|
| siêu | Sự tiêu thụ ít điện năng |
| Tia laze | 12/15 / 17W |
| Nhãn hiệu laser | optowave |
| Quyền lực | 220V 380V |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |