| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
|---|---|
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Loại lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chiều dài nền tảng | Tiêu chuẩn 500mm, có thể tùy chỉnh chiều dài bất kỳ |
| Cân nặng | 55kg |
|---|---|
| Ngày giao hàng) | 7-15 ngày làm việc |
| Khả năng (Bộ) | 1000 |
| Nguồn điện (V) | Không bắt buộc |
| Độ dày cắt (mm) | 0,6 ~ 3,5 |
| Vật liệu lưỡi | nhập khẩu thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Tốc độ cắt | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chiều dài cắt | Không giới hạn |
| Kiểu | Khí nén |
| chế độ cắt | Tự động |
|---|---|
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Tốc độ quét laze | 2500mm/s |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| chiều rộng PCB | 300mm (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ điều khiển | Động cơ bước / Servo (tùy chọn) |
| thiên thần cắt chữ V | >40° |
| Cắt nhanh | 300-500/giây |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Warranty | Free one year |
|---|---|
| Color | White |
| Spindle | KAVO spindle |
| Power | 220V |
| PCB Thickness | 0.5-3.5mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |