| Loại | Lộ trình |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Trọng lượng máy | 600KGS |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Máy hút bụi | trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Bit định tuyến | 0,8 / 1,2 / 1,5 / 1,8 / 2,0mm |
| Kích thước PCB | 320 * 320mm (tiêu chuẩn) |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Vôn | AC 220 V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh (W) | 4.2kw |
| Tốc độ định tuyến | 2 giây mỗi điểm |
| Kích thước PCB | 450 * 450mm (có thể được tùy chỉnh thực hiện) |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 330mm |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |