| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| chiều rộng cắt | Vô hạn |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
|---|---|
| Cách tải và dỡ hàng | hướng dẫn sử dụng |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khu vực làm việc | 680mm * 360mm * 50mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Kích thước PCB | 320 * 320mm (tiêu chuẩn) |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ | 60000 vòng / phút |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| chiều dài tách | Vô hạn |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| chiều dài tách | Vô hạn |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |