| vòng đời | 200000 lần |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh lam / đen / xám |
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Hoạt động tiêu chuẩn Nhiệt độ | 260 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa (C) | 350 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Bảo lãnh (Năm) | 1 |
| Mô hình | SMTfly-1M |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sức mạnh (W) | 400 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Bộ định tuyến PCB | Trục chính xác |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Độ dày pcb tối đa | 5 mm |
| tên | Máy tách PCB bằng laser |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Mô hình | CW-F01-S |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000 vòng / phút |
| Nguồn cấp | 220v |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Công suất laser | 12 / 15W (tùy chọn) |
| Loại hình | Tia cực tím |
| Kích thước làm việc | 460 * 460 mm |
| Kích thước | 1480mm * 1360mm * 1412 mm |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |