| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm / 330mm / 400mm / 450mm / 480mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Vôn | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| Độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Độ chính xác cắt | 0,01mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước PCB tối đa | 650 * 500mm (Tùy chỉnh) |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Loại | Thủ công |
| Độ dài cắt | 460mm/700mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| mỗi lần selily | trong vòng 3 ngày |
| Loại PCB | V Groove |
|---|---|
| độ dày pcb | 0.6~3.5 |
| Vật liệu PCB | Nhôm,FR4 |
| bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| kích thước PCB | 450*350 (bất kỳ kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220/110V |
| Máy hút bụi | 3.5KW |
| Bàn làm việc | 2 |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,5-3,5MM |
| Tốc độ trục chính | 60000 vòng / phút |
| Nguồn cấp | 220v |
| Chứng nhận | CE |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Hệ điêu hanh | thắng 7 |
| Nạp/Dỡ PCB | Thủ công |
| Thay đổi công cụ | Thủ công |
| Con quay | KAVO |
| Tên | Tẩy da chết |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng định tuyến |
| Độ dày Pcb | tối đa 3,5 mm |
| PCB Nibbler | PCB Nibbler |
| Trượt đột quỵ | 2 mm |
| bảo hành | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Temp• Độ dày PCB | 0.5-3.0mm |
| khu vực cắt | 450*350mm |
| Chiều kính bit router | 00,8 ~ 2,0 mm |
| Thay đổi bit | Thủ công |