| Vật liệu | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| loại lưỡi | lưỡi tròn |
| Tên sản phẩm | Máy loại bỏ tấm PCB |
| Ứng dụng | Bảng mạch, bảng mạch in |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Vật liệu | PCB, PCB nhôm |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | PCB xay, điện |
| Tên sản phẩm | Máy loại bỏ tấm PCB |
| Lái xe | Khí nén |
| Ứng dụng | Bảng mạch, bảng mạch in |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1M460 |
|---|---|
| Max. PCB độ dài độc lập | 460mm |
| Độ dày của tiếng hát PCB | 0,6-3,5mm |
| Kích thước máy hát PCB | 787x400x436mm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |