| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | 3 (có thể tùy chỉnh lên tới 30T) |
| Khu vực làm việc (mm) | 330*220 (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Hình dạng PCB | Kết nối chung |
|---|---|
| Lợi thế | Giá thấp |
| phân tách pcb | phân tách pcb |
| Số lần hành động | 12 lần / phút |
| Áp suất không khí khô làm việc | 0,50-0,70 Mpa |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 330mm |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1200 BỘ / NĂM |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | số 8 |
| Khu vực làm việc (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Tên | Tẩy da chết |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng định tuyến |
| Độ dày Pcb | tối đa 3,5 mm |
| PCB Nibbler | PCB Nibbler |
| Trượt đột quỵ | 2 mm |
| lực lượng đấm | 3-30T |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| bảo hành | Một năm |
| đang làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |