| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Con quay | 50000 vòng/phút |
| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| BÓNG | ba bộ lưỡi tròn |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tấm nền | 1,2 / 2,4m (Tùy chọn) |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tấm nền | 1,2 / 2,4m (Tùy chọn) |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| Vật liệu | PCB, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | PCB Depanelization |
| Hình dạng | V-cắt, ống LED |
| Chế độ điều khiển | PCB xay, điện |
| Chiều dài bảng | 300~1200 mm(có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước | 2105*1662*1716mm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Vật liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Cung cấp điện | 220V |