| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 450*350mm |
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Bộ định tuyến PCB |
| Ứng dụng | FPC,FR4 board |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-1,0mm |
| Sức mạnh | 220v hoặc 110v |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Ứng dụng | FPC,FR4 board |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-1,0mm |
| Sức mạnh | 220v hoặc 110v |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| lực lượng đấm | 3-30T |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| bảo hành | Một năm |
| đang làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1200 BỘ / NĂM |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | số 8 |
| Khu vực làm việc (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |