| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Giao hàng (Ngày) | 1 |
| Khả năng (Set) | 1000 |
| Diện tích PCB (mm) | 330*220 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Tên sản phẩm | Máy tách laser PCB/FPC |
|---|---|
| Thương hiệu | ChaungWei |
| Độ dày | ≤ 1,2 mm |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| vòng đời | 200000 lần |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh lam / đen / xám |
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Hoạt động tiêu chuẩn Nhiệt độ | 260 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa (C) | 350 |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |
| Cắt nhanh | 0-1000 mm / s |
|---|---|
| Từ khóa | đột dập |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| kích thước PCB | 220x320mm |
| trọng lượng sản phẩm | 150kg |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Tăng cân | 700 kg |
| Sản lượng | 3T/8T/10T |
| Cung cấp điện | 220V |