| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Kích thước máy | 420x280x400 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Kích thước máy | 420x280x400 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Sức mạnh | 220V |
| Ứng dụng | FR4, nhôm |
| Loại PCB | V Groove |
| loại lưỡi | tuyến tính |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Độ dày | 0,6-3,5mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Circuit Board Router |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |