| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Thời gian chu kỳ | 7.5s/chu kỳ |
| Sản lượng | 8T |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 650kg |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại PCB | V Groove |
|---|---|
| độ dày pcb | 0.6~3.5 |
| Vật liệu PCB | Nhôm,FR4 |
| bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Màu trắng |