| Ứng dụng | FPC |
|---|---|
| Sức mạnh | 110/220V |
| Chết | có thể thay đổi |
| Đóng góp | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian hội đồng quản trị PCB | 6 giây |
|---|---|
| tạp chí thay đổi theo thời gian | 30 giây |
| Nguồn cấp | Nguồn AC 100-230V |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Thời gian hội đồng quản trị PCB | 6 giây |
|---|---|
| tạp chí thay đổi theo thời gian | 30 giây |
| Nguồn cấp | Nguồn AC 100-230V |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Tên | Bộ đệm PCB đa chức năng |
|---|---|
| Nguồn cấp | 4 - 6 kgf / cm2 |
| Đường sắt cố định | Trước mặt |
| Dung lượng bộ đệm | Max. Tối đa 24 PCB's at pitch 1 24 PCB ở sân 1 |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm |
| Tên | Bộ đệm PCB đa chức năng |
|---|---|
| Nguồn cấp | 4 - 6 kgf / cm2 |
| Đường sắt cố định | Trước mặt |
| Dung lượng bộ đệm | Max. Tối đa 24 PCB's at pitch 1 24 PCB ở sân 1 |
| Chuyển chiều cao | 900 ± 20mm |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Tên | Máy đứng kết nối kiểm tra PCB |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100-230V AC |
| Tải điện | Tối đa 100VA |
| Chiều cao truyền | 900 ± 20 mm |
| Hướng giao hàng | Trái → Phải hoặc Phải → Trái |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Tiêu chuẩn ISO |
| Công suất cắt | 330mm |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Tuổi thọ của lưỡi | 7-8 tháng |
| giấy chứng nhận | CE |
|---|---|
| Cung cấp điện | 220v hoặc 110v |
| Chiều dài PCB | 330mm |
| Ứng dụng | FR4, nhôm |
| loại lưỡi | lưỡi tròn |