| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| Thời gian giao hàng của máy đột dập | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| Đóng góp | 8 tấn |
| Loại | Tự động |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Thời gian giao hàng của máy đột dập | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| Đóng góp | 8 tấn |
| Loại | Tự động |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| Vật liệu | PCB, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | PCB Depanelization |
| Hình dạng | V-cắt, ống LED |
| Chế độ điều khiển | PCB xay, điện |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| bit định tuyến | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Bảng điều khiển PCB |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
|---|---|
| Đóng góp | 3-30T |
| Trầm cảm | 0.45-0.70pa |
| Bảo đảm | miễn phí 12 tháng |
| Trọng lượng | 530kg |