| Tối thiểu hóa dài nhất | vô hạn |
|---|---|
| Kiểu | Khí nén |
| Kích thước | 780mmx500mmx620mm |
| Cân nặng | 185kg |
| Sử dụng | cắt phèn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB bằng laser |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Mô hình | CW-F01-S |
|---|---|
| Trạm làm việc | 2 |
| Quyền lực | 220V, 4,2KW |
| Độ dày Pcb | 0,5-3,5MM |
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (tiêu chuẩn) |
| Chứng nhận quản lý | ISO9001. ISO 9001. CE CE |
|---|---|
| Tối thiểu hóa dài nhất | vô hạn |
| Kiểu | Khí nén |
| Kích thước | 780mmx500mmx620mm |
| Cân nặng | 185kg |
| Độ sâu khoan | 0,02 ~ 3mm |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 24000 vòng / phút |
| Sức mạnh trục chính | 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Âm lượng | 750x750x750mm |