| Tên sản phẩm | Máy tách laser PCB/FPC |
|---|---|
| Thương hiệu | ChaungWei |
| Độ dày | ≤ 1,2 mm |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| sản phẩm | V-Cut PCB tách |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Chuang Vĩ |
| Màu sắc | Trắng |
| Chiều dài cắt tối đa | 430mm |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Tối thiểu hóa dài nhất | vô hạn |
|---|---|
| Kiểu | Khí nén |
| Kích thước | 780mmx500mmx620mm |
| Cân nặng | 185kg |
| Sử dụng | cắt phèn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 100mm- không giới hạn |
| Số lượng lưỡi dao | tùy chỉnh |
| Loại | có động cơ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Vật liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Lựa chọn |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Kiểu | Khí nén |