| Sự bảo đảm | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Blades cuộc sống | 7-8 tháng |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Kiểu | Khí nén |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | o.3-3.5 |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | lưỡi thẳng từ Nhật Bản |
| Blades cuộc sống | 7-8 tháng |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| Tuổi thọ của lưỡi | 7-8 tháng |
| Loại | Tự động |
| certification | CE ISO |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
|---|---|
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| chiều cao thành phần | lên đến 50mm |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |