| Chiều dài cắt tối đa | vô hạn |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Ứng dụng | Làm sạch bề dày khác nhau FR4 / Bảng nhôm |
| Thời gian giao hàng | 1-3 NGÀY |
| Avantage | Hoạt động dễ dàng, bảo vệ thành phần tốt |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| Số mẫu | CWVC-5 |
| Vật chất | Đá hoa |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn ESD |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | bộ định tuyến PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Bảng điều khiển PCB |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |