| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Công suất cắt | không giới hạn |
| LƯỠI | 3 bộ |
| Điều khiển | Động cơ |
| độ dày pcb | 0,8-3,5mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Vật liệu lưỡi | nhập khẩu thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Tốc độ cắt | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chiều dài cắt | Không giới hạn |
| Kiểu | Khí nén |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |