| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, thẻ tín dụng, tiền mặt |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Máy PCB depanel |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| BÓNG | ba bộ lưỡi tròn |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Khung | khung chắc chắn được làm bằng sắt chắc chắn |
|---|---|
| Cắt nhanh | 400mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| tên | Máy tách PCB đa phân tách |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| Bước sóng laser | 355nm |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 2μm |
| Độ chính xác lặp lại | ± 1μm |
| Tốc độ quét laser | 2500mm / giây (tối đa) |
| Quyền lực | 220v 380v |