| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| Điều khiển | Điều khiển màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| tên | LED PCB depaneler |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| Brand name | Chuangwei |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| Công suất (w) | 10/15 / 18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460 * 460mm (tiêu chuẩn) |
| Đang chuyển hàng | FOB / EXW / DHL |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Nhãn hiệu laser | optowave |
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Nền tảng | tùy chỉnh |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |