| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| Khung | khung chắc chắn được làm bằng sắt chắc chắn |
|---|---|
| Cắt nhanh | 400mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép cao tốc Nhật Bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | 400mm/giây |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
| Mô hình | CWVC-3S |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | Vô hạn |
| tốc độ làm việc | 0 đến 400mm/s |
| Trọng lượng máy | 40kg |
| Điện áp | 200VAC |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 8/9/10 bộ (được thực hiện theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
|---|---|
| Cách tải và dỡ hàng | hướng dẫn sử dụng |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khu vực làm việc | 680mm * 360mm * 50mm |
| Mô hình | CWVC-3S |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | Vô hạn |
| độ dày pcb | 0.8 đến 3,5 mm |
| tốc độ làm việc | 0 đến 400mm/s |
| Điện áp | 200VAC |
| Độ sâu khoan | 0,02 ~ 3mm |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 24000 vòng / phút |
| Sức mạnh trục chính | 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Âm lượng | 750x750x750mm |